เว็บบอร์ด โคบาลนิวส์
.::. เว็บบอร์ด เพื่อแลกเปลี่ยนความคิดเห็น สำหรับสังคมคนรักวัวงาม .::.

[กลับสู่หน้าแรกเว็บบอร์ด คลิก]

เพียง
(กระทู้ 1.00 ดาว - 0 คำตอบ - 1 ไลค์) อ้างถึงข้อความนี้ ในการตอบของคุณ
เมื่อก่อนนั้นผมเป็นคนหนึ่งหวยออนไลน์ที่ชอบไปวัดเอามากๆเลยนะครับเพราะผมรู้สึกว่าก็ตอนดึกผมได้ทำการเข้าวัดทำให้จิตใจของผมนั้นผ่อนคลายและด้วยเวทมนตร์ไสยศาสตร์ที่น่าหลงใหลทั้งหลายในตอนวัยเด็กมันทำให้ผมนั้นชอบที่จะไปวัดเป็นหวยออนไลน์อย่างมากเพราะในวัดนั้นเมื่อเราเด็กก็จะมีผู้เฒ่าผู้แก่คอยเล่นกับเราคอยสั่งสอนเราแต่เมื่อผมโตมาตอนอายุประมาณ ป 2 หรือป 3 ผมก็กลับได้รู้ว่าสิ่งที่ผมเฝ้าคิดมาตลอดเลยเป็นสิ่งที่ผิดเมื่อเช้าว่าที่แสนดีหวยออนไลน์เท่านั้นตีผมโดยไม่มีเหตุผลทำโทษผมโดยไม่มีเหตุผลเพียงเพราะว่าผมปั่นจักรยานเข้าไปในลักษณะเท่านั้นเขานั้นดุด่าต่างๆนานาผมต้องจำฝังใจจนถึงทุกวันนี้และตั้งแต่วันนั้นจนถึงวันนี้ผมนั้นhttps://www.star99v1.com/ล็อตเตอรี่/Lotto-Thailandไม่เคยที่จะเข้าวัดอีกเลยเพราะว่าเมื่อผ้าเหลืองนั้นไม่น่าเคารพผมมันก็จริงใช่ไหมเคารพมันเช่นกัน

Im here
สมาชิกหมายเลข 06741 (post: 76 reply: 10)          ถูกใจกระทู้นี้ ส่งอีเมล์ถึง Sazaki 91.206.168.* [ ] ตอบคำถามนี้
     ผู้ที่ชื่นชอบกระทู้นี้ :   [ - ]

<< กรุณาใช้ถ้อยคำสุภาพ เพื่อสังคมเว็บบอร์ด >>

.:: เว็บบอร์ด ::โคบาลนิวส์:: (ให้บริการโดย ::โฮสต์พันธุ์ไทย)