เว็บบอร์ด โคบาลนิวส์
.::. เว็บบอร์ด เพื่อแลกเปลี่ยนความคิดเห็น สำหรับสังคมคนรักวัวงาม .::.

[กลับสู่หน้าแรกเว็บบอร์ด คลิก]

ความฝันของผม
(กระทู้ 1.00 ดาว - 0 คำตอบ - 1 ไลค์) อ้างถึงข้อความนี้ ในการตอบของคุณ
ความฝันของผมในscr888ตอนนี้ผมนั้นยังไม่สามารถที่จะทำได้คือการจัดแต่งห้องของผมให้เต็มไปด้วยสิ่งอื่นชอบซึ่งสิ่งเหล่านั้นก็คือต้นไม้ต่างๆนั้นนะต้นกระบองเพชรถึงแม้แต่ต้นไม้ที่เป็นไม้เลื้อยมันเป็นความสุขของผมที่ผมได้พยายามที่จะทำแต่เนื่องด้วยจากสภาวะการเงินและสถานที่ที่ผมอยู่นั่นมันไม่เอื้ออำนวยในการทำสิ่งเหล่านี้ผมเลือกที่จะเก็บความรู้สึกดีๆscr888ของผมนั้นไปก่อนเพื่อที่ผมจะได้มีแรงผลักดันต่อไปมันเป็นความชอบส่วนตัวของผมที่ผมนั้นอยากมีฮ่องกงถือร่มรื่นและสไตล์ที่ผมชอบแบบว่าในตอนนี้แต่ไม่อาจที่จะทำได้ทุกอย่างแค่อยากที่จะระบายมันเล็กน้อยถึงขั้นในใจของผมแต่บางครั้งมันทำให้ผมรู้สึกลำบากscr888และทำให้รู้สึกแย่แต่มันก็ไม่เป็นไรหรอกครับคนเรานั้นเลือกที่จะเกิดไม่ได้แต่เลือกที่จะทำได้นั่นเอง

Im here
สมาชิกหมายเลข 06741 (post: 76 reply: 10)          ถูกใจกระทู้นี้ ส่งอีเมล์ถึง Sazaki 31.171.153.* [ ] ตอบคำถามนี้
     ผู้ที่ชื่นชอบกระทู้นี้ :   [ - ]

<< กรุณาใช้ถ้อยคำสุภาพ เพื่อสังคมเว็บบอร์ด >>

.:: เว็บบอร์ด ::โคบาลนิวส์:: (ให้บริการโดย ::โฮสต์พันธุ์ไทย)