เว็บบอร์ด โคบาลนิวส์
.::. เว็บบอร์ด เพื่อแลกเปลี่ยนความคิดเห็น สำหรับสังคมคนรักวัวงาม .::.

[กลับสู่หน้าแรกเว็บบอร์ด คลิก]

สิ่งต่างๆมากมาย
(กระทู้ 1.00 ดาว - 0 คำตอบ - 1 ไลค์) อ้างถึงข้อความนี้ ในการตอบของคุณ
สิ่งต่างๆมากมาย ก็เลยทำให้ทุกคนนั้นสามารถที่จะเดินต่อได้อย่างมีความสุขนะครับขอให้ทุกคนนะครับจงเดินต่อนะครับในรูปแบบที่เรานั้นไม่เคยทำมาก่อน มันก็คือการเดินทางสายกลางผิดของเราจะต้องสงบแล้วก็มีทุกอย่างนั้นอย่างสมบูรณ์นะครับถ้าพี่ดาที่อยู่เบื้องบนนะครับเพราะเสียงทำให้เรานั้นสามารถที่จะเดินต่อได้อย่างมีความสุขไม่มีอะไรหรอกค่ะที่จะทำให้ชีวิตของเรานั้นต้องเดินต่อไปได้อย่างมีประสิทธิภาพแล้วก็มีคุณภาพอย่างแน่นอนเพราะความหมายนะครับจึงทำให้เรานั้นสามารถที่จะเดินต่อได้ เรามีเวลาในชีวิตของมัน ผมเชื่อว่า การที่เรานั้นจะทำทุกอย่างได้มันก็ต้องมีเหตุผลของมันอยู่แล้วล่ะครับเราอย่าใช้เหตุผลและมีตรรกะที่มันผิดเพี้ยนไปจากเดิมแต่เราต้องใช้เหตุผลที่มีแต่ขนาดนี้น่าจะของมันที่มันจะทำให้สามารถให้ชีวิตของเรานั้นเจอภาวะวิกฤตได้ ทำให้คนอื่นนะครับเชื่อ สู้ต่ออย่างมีประสิทธิภาพแล้วก็มีความหมายและความตั้งใจ

สมาชิกหมายเลข 06863 (post: 5 reply: 1)          ถูกใจกระทู้นี้ ส่งอีเมล์ถึง ART168 182.232.34.* [ ] ตอบคำถามนี้
     ผู้ที่ชื่นชอบกระทู้นี้ :   [ - ]

<< กรุณาใช้ถ้อยคำสุภาพ เพื่อสังคมเว็บบอร์ด >>

.:: เว็บบอร์ด ::โคบาลนิวส์:: (ให้บริการโดย ::โฮสต์พันธุ์ไทย)