เว็บบอร์ด โคบาลนิวส์
.::. เว็บบอร์ด เพื่อแลกเปลี่ยนความคิดเห็น สำหรับสังคมคนรักวัวงาม .::.

[กลับสู่หน้าแรกเว็บบอร์ด คลิก]

สวัสดีปีใหม่ไทยครับ
(กระทู้ 3.00 ดาว - 1 คำตอบ - 2 ไลค์) อ้างถึงข้อความนี้ ในการตอบของคุณ

สวัสดีปีใหม่ไทยครับขอให้เวปบอร์ดโคบาลนิวส์และเพื่อนสมาชิกชาววัวมีความสุขสมหวังครับเนื่องในวันปีใหม่ไทยครับ

สมาชิกหมายเลข 00204 (post: 14 reply: 92)          ถูกใจกระทู้นี้ ส่งอีเมล์ถึง ฟูจิฟาร์ม 223.207.13.* [ ] ตอบคำถามนี้
     ผู้ที่ชื่นชอบกระทู้นี้ :   [ ลุง ฟาง,สุวรรณอิสาน ]

ตอบ : Q05181 - มรกฏ [12 เม.ย. 2556] อ้างถึงข้อความนี้ ในการตอบของคุณ
สวัสดีเช่นกันครับผม ขอให้สมาชิกทุกท่านสุขภาพแข็งแรงครับผม

KOBALNEWS
ส่งอีเมล์ถึง ADMIN 125.26.0.* [] ความเห็นที่ 1/#67491 เขียนตอบคำตอบนี้   สมาชิกหมายเลข 00005

<< กรุณาใช้ถ้อยคำสุภาพ เพื่อสังคมเว็บบอร์ด >>

.:: เว็บบอร์ด ::โคบาลนิวส์:: (ให้บริการโดย ::โฮสต์พันธุ์ไทย)